Færslur: 2012 Ágúst

26.08.2012 21:00

Úrslit Bikarmót 2012

Bikarmót hestamanna á Vesturlandi
 
Bikarmót hestamannafélaga á Vesturlandi var að þessu sinni haldið af Snæfellingi.  
Mótið var haldið í Stykkishólmi laugardaginn 25. ágúst. 
Yfir 80 skráningar voru á mótið.  Mótið er einstaklingskeppni en einnig stigakeppni á milli hestamannafélaga á vesturlandi.   Sérstaka athygli vakti óvenju góð þátttaka í fimmgangi unglinga og í yngri flokkum almennt.  Helsti styrktaraðili mótsins var Hringhótel, Hótel Stykkishólmur en auk þess að koma veglega að kostnaði við mótið gaf Hringhótel, Hótel Stykkishólmurstigahæsta knapa mótsins gistingu fyrir tvo og jólahlaðborð fyrir tvo og varð mikil barátta um þennan veglega vinning.  Árangur á mótinu var eftirfarandi.
 
Stigahæsti knapinn Lárus Hannesson, Snæfelling
Samanlagður fjórgangssigurvegari  Halldór Sigurkarlsson,  Skugga
Samanlagur fimmgangssigurvegari Styrmir Sæmundsson,  Glað
 
Samanlagðir sigurveigarar úr yngriflokkum
Ungmenni fjórgangur  Klara Sveinbjörnsdóttir
unglingar  fimmgangur  Ólafur Þorgeirsson
unglingar  fjórgangur  Guðný Margrét Siguroddsdóttir
börn fjórgangur  Fanney O. Gunnarsdóttir
 
 
Stigasöfnun liðanna 
 
1  Snæfellingur 108 stig
2  Faxi  98 stig
3  Skuggi  94 stig
4  Dreyri  32 stig
5  Glaður  18 stig
Lið Snæfelling ásamt mótsstjóra, formanni með bikarinn og stigahæsti knapinn með sín verðlaun.
 
 
 

Fjórgangur



Barnaflokkur
1  Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum    5,87
2  Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni     5,57
3  Aron Freyr Sigurðarson / Svaðilfari Frá Báreksstöðum    5,37
4  Gyða Helgadóttir / Gnýr frá Reykjarhóli    5,33
5  Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku   3,80
 
 
Unglingafokkur
1  Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting frá Kjarnholtum    6.63
2  Borghildur Gunnarsdóttir / Gára frá Snjallsteinshöfða 1   5,88
3  Viktoría Gunnardóttir / Vígar frá Bakka    5,67
4  Axel Ásbergsson / Sproti frá Hjarðarholti   5,34
5  Konráð Axel Gylfason /  Hlynur frá Leysingjastöðum    5,25
 
 
Ungmennaflokkur
1  Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili    6,10
2  Hrefna Rós Lárusdóttir / Krummi frá Reykhólum   5,63
 
1. flokkur
1  Randi Holaker / Skáli frá Skáney    6,20
2  Halldór Sigurkarlsson / Erró frá Króki    6,10
3  Haukur Bjarnason / Soldán frá Skáney    5,93
4  Lárus Hannesson / Hnokki frá Reykhólum   5,37
 
Tölt
 
 
Barnaflokkur
1  Aron Freyr Sigurðarson / Svaðilfari Frá Báreksstöðum    6,22
2  Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum     6,11 
3  Gyða Helgadóttir / Gnýr frá Reykjarhóli    5,61
4  Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni     5,44
5  Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku   4,61
 
Unglingaflokkur
1  Guðný Margrét Siguroddsóttir / Lyfting frá Kjarnholtum     6,78
2  Svandís Lilja Stefánsdóttir / Glaður frá Skipanesi    6,44
3  Viktoría Gunnarsdóttir / Vigar frá Bakka    6,00
4  Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga    6,00
5  Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II    5,89
 
Ungmennaflokkur
1  Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili    6,50
2  Hrefna Rós Lárusdóttir / Krummi frá Reykhólum   5,61
 
1. flokkur
1  Siguroddur Pétursson / Hrókur frá Flugumýri    7,72
2  Randi Holaker  / Soló frá Skáney    6,72
3  Haukur Bjarnason / Soldán frá Skáney    6,61
4  Halldór Sigurkarlsson / Nasa frá Söðulsholti    6,61
5  Lárus Ástmar Hannesson / Hnokkir frá Reyhólum    6,11
Fimmgangur 
 
Unglingaflokkur
1  Svandís Lilja Stefánsdóttir / Prins frá Skipanesi    6,26
2  Konráð Axel Gylfason / Fengur frá Reykjarhóli    5,87
3  Þorgeir Ólafsson / Sólbrá frá Borgarnesi     5,37
4  Gyða Helgadóttir / Víðir frá Holtsmúla    5,12
 
1. flokkur
1  Haukur Bjarnason / Laufi frá Skáney    6,93
2  Lárus Hannesson / Atlas frá Lýsuhóli   6,62
3  Styrmir Sæmundsson / Ása frá Fremri-Gufudal    5,93
4  Ámundir Sigurðsson / Tilvera frá Syðstu-Fossum    5,67
5  Klara Sveinbjörnsdóttir / Abel frá Hlíðarbergi    5,48
 
Gæðingaskeið
 
Unglingaflokkur
 
1  Konráð Axel Gylfason / Vænting frá Sturlureykjum     6,58
2  Þorgeir Ólafsson / Sólbrá frá Borgarnesi     4,79
 
1. flokkur
 
1  Styrmir Sæmundsson /  Ása frá Fremri Gufudal    7,67
2  Ámundir Sigursson  /  Tilvera frá Syðstu-Fossum    5,88
3  Lárus Ástmar Hannesson  /  Atlas frá Lýsuhóli    5,58
4  Haukur Bjarnason /  Laufi frá Skáney    4,96
5  Gunnar Tryggvason / Galsi frá Brimilsvöllum    4,58
 
 
Skeið 100m (flugskeið)
 
1  Styrmir Sæmundsson / Skjóni frá Stapa   7,64
2  Konráð Axel Gylfason / Vænting frá Sturlureykjum 2    8,04
3  Ámundi Sigursson / Tilvera frá Syðstu-Fossum    8,63
4  Gunnar Tryggvason / Galsi frá Brimilsvöllum    9,24
 
 

 

24.08.2012 14:20

Ráslistinn

Ráslistinn tilbúinn, sjá skjalið hér fyrir neðan
 
 
Styrktaraðili mótsins er Hringhótel, Hótel Stykkishólmi.
Auk þess að styrkja vel í bakið á mótinu, mun stigahæsti knapi mótsins fá gistingu fyrir tvo og jólahlaðborð á Hótel Stykkishólmi fyrir jólin 2012
 

24.08.2012 14:15

23.08.2012 23:30

Dagskrá

 

Bikarmót Vesturlands

Dagsskrá

Kl. 09.00

Fjórgangur ungmenni

Fjórgangur unglingar

Fjórgangur börn

Fjórgangur 1. Flokkur

Fimmgangur unglingar

Fimmgangur 1. Flokkur

 

Stutt hlé

Tölt börn

Tölt unglingar

Tölt ungmenni

Tölt 1. Flokkur

 

Matarhlé

Úrslit fjórgangur börn

Úrslit fjórgangur unglingar

Úrslit fjórgangur ungmenni

Úrslit fjórgangur 1. flokkur

Úrslit fimmgangur unglingar

Úrslit fimmgangur 1. flokkur

 

Stutt hlé

Úrslit tölt börn

Úrslit tölt unglingar

Úrslit tölt ungmenni

Úrslit tölt 1. flokkur

Gæðingaskeið unglingar

Gæðingaskeið 1. flokkur

100m skeið

22.08.2012 15:04

Saga Snæfellings

Brot úr sögu Snæfellings og Hrossaræktarsambandsins, 

tekið saman af Leifi Kr. Jóhannessyni.

Hugleiðing um æskuárin og stofnun Snæfellings

Stjórnir og fleira

Stofnun Hrossaræktarsamband Vesturlands

16.08.2012 21:42

Bikarmót

Bikarmót Vesturlands

Bikarmót Vesturlands 2012 í hestaíþróttum verður haldið í Stykkishólmi þann 25.  ágúst. Tímasetning og nánari dagskrá verður kynnt þegar skráning liggur fyrir.
Upplýsingar verða kynntar á www.snaefellingur.123.is

Skráning fer fram á netfanginu asdissig67@gmail.com og hefst fimmtudaginn16. ágúst og lýkur kl 23:59 þriðjudagskvöldið 21. ágúst. Skráningargjald er 3000 kr. á hverja skráningu í 1. Flokki, en 1500 kr. í ungmennaflokki, unglingaflokki og barnaflokki. Ef ekki verður næg þátttaka í einhverjum flokkum verður sá flokkur sameinaður öðrum eða feldur niður. Keppt verður í hefðbundnum greinum og eru 2 inná vellinum í einu í öllum flokkum.

Reiknisnúmerið er 0191-26-876 kt.  440992-2189
Senda þarf kvittun í tölvupósti á asdissig67@gmail.com

Skýring: nafn og kt. knapa sem greitt er fyrir.

 

Greiðsla þarf að hafa borist fyrir kl 13:00 miðvikudaginn 22. ágúst.
Við skráningu þarf eftirfarandi að koma fram:
Nafn og kennitala keppenda.
Nafn hests og IS númer.
Hestamannafélag sem keppt er fyrir.
Keppnisgreinar og upp á hvora hönd er sýnt.
Hver sé greiðandi, ef það er ekki knapinn sjálfur.

Flokkar sem keppt er í á Bikarmóti Vesturlands 2012:

1. flokkur:
tölt, fjórgangur, fimmgangur, gæðingaskeið

ungmennaflokkur:
tölt, fjórgangur, fimmgangur, gæðingaskeið

unglingaflokkur:
tölt, fjórgangur, fimmgangur, gæðingaskeið

barnaflokkur:
tölt, fjórgangur

100m skeið.

Kveðja,
Stjórn Snæfellings.

05.08.2012 15:07

Firmakeppni


Firmakeppni Geisla
Verður haldin.11.Ágúst á Ragnarsvelli Hellissandi .


Keppt verður í .

Pollaflokk.
Barnaflokk.
Unlingaflokk.
Tölti.
A flokk.
B flokk.
Parakeppni.
Skeið.
Brokk.
Stökk.

Hefst keppni kl:11.stundvíslega

skráning er til.22.þann.9.ágúst skráning í
síma:847-9632.Heiða eða.865-1688.Edda.

Eftir keppni verður farið í
Reiðtúr í tilefnis 20.ára afmælis
Geisla.

Verður farið frá gerðinu kl:16.og eftir skemntilegan reiðtúr verður.Grill og drykkir í boði.
Gott væri að vita hvað margir koma í reiðtúrinn í áður skráðum númerum .

Sjáumnst kát og glöð :)

  • 1
Flettingar í dag: 85
Gestir í dag: 2
Flettingar í gær: 66
Gestir í gær: 28
Samtals flettingar: 623585
Samtals gestir: 97536
Tölur uppfærðar: 19.12.2018 16:24:54

Hestamannafélag

Nafn:

Snæfellingur

Afmælisdagur:

Stofndagur 2. desember 1963

Heimilisfang:

Hjá formanni hverju sinni

Staðsetning:

Snæfellsnes

Um:

.....Stjórn Snæfellings......... Herborg Sigurðardóttir, formaður Nadine Walter,ritari Ólafur Tryggvason, gjaldkeri Hlynur Þór Hjaltason Sölvi Þór Konráðsson

Kennitala:

440992-2189

Bankanúmer:

191-26-00876

Tenglar