25.08.2016 10:28

Meira um skemmtireiðina

Skemmtireiðin um Eyrarodda, lagt af stað frá Vatnabúðum og riðin skemmtilegur hringur.

laugardagur 27. ágúst

Dagskrá í hnakkin 16:00 heimkoma ca 19:00 grillað og svo smá bálköstur þegar sólinn er að setjast :)

Endilega skráið ykkur svo einhver mynd komi á fjöldann.

kv. Friðrik Tryggvason

22.08.2016 09:37

Skemmtireið frá Vatnabúðum

Kæru félagar,

laugardaginn 27. ágúst munum við efna til árlegrar skemmtireiðar frá Vatnabúðum.

Veðurspá fyrir Garðsenda er góð, millt veður.

Dagskrá verður með svipuðu sniði.

Ekki verður riðið í fjörunni, og lengd er miðuð við að einn hestur dugi.

Hún verður auglýst nánar síðar.

Nokkur atriði sem vert er að benda á.

Girðing verður í boði á Vatnabúðum, einnig er öllum sem vilja velkomið að tjalda á svæðinu, gott pláss er við fjósið og hægt að tengjast rafmagni fyrir lítið fé.

Mikilvægt er að skrá sig í reiðina til að hægt sé að áætla hversu mörgum lömbum þarf að slátra.

Engin sérstakur lokadagur er á skráningu, enn þeir sem ekki skrá sig fara aftast í röðina. :)

Grín allir velkomnir reiðmenn sem aðstendendur.

Þátttakendur hafi með sér þær veigar sem við hæfi er í slíka ferð og vandi sig við að ganga hægt en örugglega um gleðinnar dyr.

Þáttökugjald er kr 4.000 sem greiða þarf inn á reikning 0191-26-002320 kt. 690288-1689 staðfesting á greiðslu sendist á fridrik@bref.is

20.08.2016 22:08

Úrslit

 

 

Niðurstöður
 
 IS2016SNF149 - Hestaþing Snæfellings
 Mótshaldari: Snæfellingur
 Dagsetning: 20.8.2016 - 20.8.2016
 
C flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Friðrik Tryggvason    Hrókur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur  8,09 
2  Margrét Þóra Sigurðardóttir    Frá frá Hítarneskoti Grár/brúnn skjótt Snæfellingur  8,06 
3  Margrét Þóra Sigurðardóttir    Baron frá Þóreyjarnúpi Brúnn/mó- einlitt Snæfellingur  7,88 
4  Íris Huld Sigurbjörnsdóttir    Fáni frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- skjótt Snæfellingur  7,12 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Íris Huld Sigurbjörnsdóttir    Fáni frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- skjótt Snæfellingur  8,03 
2  Margrét Þóra Sigurðardóttir    Frá frá Hítarneskoti Grár/brúnn skjótt Snæfellingur  7,99 
3  Friðrik Tryggvason    Hrókur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur  7,93 
A FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Atlas frá Lýsuhóli  Jóhann Kristinn Ragnarsson   Bleikur/álóttur einlitt Snæfellingur  8,71 
2  Haki frá Bergi  Jón Bjarni Þorvarðarson   Rauður/milli- stjörnótt Snæfellingur  8,40 
3  Urð frá Bergi  Anna Dóra Markúsdóttir   Rauður/ljós- stjörnótt Snæfellingur  8,31 
4  Sól frá Reykhólum  Hrefna Rós Lárusdóttir   Bleikur/álóttur einlitt Snæfellingur  8,25 
42496  Magni frá Lýsuhóli  Agnar Gestsson     Snæfellingur  8,23 
42496  Uggi frá Bergi  Anna Dóra Markúsdóttir   Brúnn/mó- stjörnótt Snæfellingur  8,23 
7  Fífa frá Brimilsvöllum  Gunnar Tryggvason   Brúnn/milli- tvístjörnótt Snæfellingur  7,52 
8  Hafdís frá Bergi  Ísólfur Ólafsson   Rauður/milli- blesa auk l... Snæfellingur  7,39 
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Atlas frá Lýsuhóli  Jóhann Kristinn Ragnarsson   Bleikur/álóttur einlitt Snæfellingur  8,97 
2  Uggi frá Bergi  Anna Dóra Markúsdóttir   Brúnn/mó- stjörnótt Snæfellingur  8,59 
3  Haki frá Bergi  Jón Bjarni Þorvarðarson   Rauður/milli- stjörnótt Snæfellingur  8,58 
4  Urð frá Bergi  Anna Dóra Markúsdóttir   Rauður/ljós- stjörnótt Snæfellingur  8,44 
5  Sól frá Reykhólum  Hrefna Rós Lárusdóttir   Bleikur/álóttur einlitt Snæfellingur  8,40 
6  Magni frá Lýsuhóli  Agnar Gestsson     Snæfellingur  8,30 
B FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Sproti frá Sauðholti 2  Jóhann Kristinn Ragnarsson   Rauður/sót- einlitt Sprettur  8,56 
2  Hnokki frá Reykhólum  Hrefna Rós Lárusdóttir   Grár/rauður einlitt Snæfellingur  8,51 
3  Móalingur frá Bergi  Anna Dóra Markúsdóttir   Móálóttur,mósóttur/milli-... Snæfellingur  8,48 
4  Reykur frá Brennistöðum  Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Móálóttur,mósóttur/milli-... Snæfellingur  8,40 
5  Sprettur frá Brimilsvöllum  Gunnar Tryggvason   Jarpur/milli- einlitt Snæfellingur  8,30 
6  Varði frá Bergi  Anna Dóra Markúsdóttir   Brúnn/mó- einlitt Snæfellingur  8,21 
7  Grettir frá Brimilsvöllum  Gunnar Tryggvason   Jarpur/milli- einlitt Snæfellingur  8,11 
8  Stæll frá Bergi  Ísólfur Ólafsson   Brúnn/mó- einlitt Snæfellingur  7,97 
9  Vísa frá Bakkakoti  Högni Friðrik Högnason   Jarpur/milli- einlitt Snæfellingur  7,84 
10  Móses frá Fremri-Fitjum  Torfey Rut Leifsdóttir   Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Snæfellingur  7,68 
11  Gustur frá Stykkishólmi  Högni Friðrik Högnason   Jarpur/milli- einlitt Snæfellingur  0,00 
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Hnokki frá Reykhólum  Hrefna Rós Lárusdóttir   Grár/rauður einlitt Snæfellingur  8,62 
2  Móalingur frá Bergi  Anna Dóra Markúsdóttir   Móálóttur,mósóttur/milli-... Snæfellingur  8,60 
3  Sproti frá Sauðholti 2  Jóhann Kristinn Ragnarsson   Rauður/sót- einlitt Sprettur  8,57 
4  Reykur frá Brennistöðum  Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Móálóttur,mósóttur/milli-... Snæfellingur  8,50 
5  Sprettur frá Brimilsvöllum  Gunnar Tryggvason   Jarpur/milli- einlitt Snæfellingur  8,41 
UNGMENNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðný Margrét Siguroddsdóttir    Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt Snæfellingur  8,19 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðný Margrét Siguroddsdóttir    Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt Snæfellingur  8,19 
UNGLINGAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ísólfur Ólafsson    Stæll frá Bergi Brúnn/mó- einlitt Skuggi  7,99 
2  Fanney O. Gunnarsdóttir    Bára frá Brimilsvöllum Jarpur/dökk- einlitt Snæfellingur  7,82 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ísólfur Ólafsson    Stæll frá Bergi Brúnn/mó- einlitt Skuggi  8,27 
2  Fanney O. Gunnarsdóttir    Bára frá Brimilsvöllum Jarpur/dökk- einlitt Snæfellingur  7,78 
BARNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Fjóla Rún Sölvadóttir    Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt Snæfellingur  7,94 
2  Herdís Björg Jóhannsdóttir    Hylur frá Kverná Jarpur/dökk- einlitt Sprettur  7,84 
3  Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir    Lotning frá Minni-Borg Rauður/milli- skjótt Snæfellingur  6,76 
4  Gísli Sigurbjörnsson    Frosti frá Hofsstöðum Grár/leirljós skjótt Snæfellingur  0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Fjóla Rún Sölvadóttir    Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt Snæfellingur  8,33 
2  Herdís Björg Jóhannsdóttir    Hylur frá Kverná Jarpur/dökk- einlitt Sprettur  7,95 
3  Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir    Lotning frá Minni-Borg Rauður/milli- skjótt Snæfellingur  7,89 
4  Gísli Sigurbjörnsson    Frosti frá Hofsstöðum Grár/leirljós skjótt Snæfellingur  7,80 

19.08.2016 16:15

Dagskrá og ráslisti

Gæðingamót Snæfellings

Dagskrá laugardaginn 20. ágúst 

 

10:00

Forkeppni

B flokkur 
C flokkur 
Ungmenni 
Unglingar
10 mín hlé 
Börn 
A flokkur 
Pollaflokkur 
Matur 

 

Úrslit

B flokkur 
C flokkur 
Ungmenni 
Unglingar
Börn 
A flokkur 

 

 

 
A flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Urð frá Bergi Anna Dóra Markúsdóttir Rauður/ljós- stjörnótt 8 Snæfellingur Jón Bjarni Þorvarðarson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Hrísla frá Naustum
2 2 V Hafdís frá Bergi Ísólfur Ólafsson Rauður/milli- blesa auk l... 6 Snæfellingur Jón Bjarni Þorvarðarson, Anna Dóra Markúsdóttir Sporður frá Bergi Orka frá Viðvík
3 3 V Magni frá Lýsuhóli Agnar Gestsson   10 Snæfellingur Agnar Gestsson Smári frá Skagaströnd Orka frá Lýsuhóli
4 4 V Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson Bleikur/álóttur einlitt 11 Snæfellingur Agnar Gestsson, Jóhanna Bára Ásgeirsdóttir Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
5 5 V Fífa frá Brimilsvöllum Gunnar Tryggvason Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Sólon frá Skáney Gola frá Brimilsvöllum
6 6 V Skeggi frá Munaðarnesi Guðni Halldórsson Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Kristjana Þórarinsdóttir, Gunnar Halldórsson Þokki frá Munaðarnesi Fjöður frá Munaðarnesi
7 7 V Haki frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson Rauður/milli- stjörnótt 9 Snæfellingur Jón Bjarni Þorvarðarson Sólon frá Skáney Hrísla frá Naustum
8 8 V Sól frá Reykhólum Hrefna Rós Lárusdóttir Bleikur/álóttur einlitt 11 Snæfellingur Anna Soffía Lárusdóttir Bjartur frá Höfða Brynja frá Stykkishólmi
9 9 V Uggi frá Bergi Anna Dóra Markúsdóttir Brúnn/mó- stjörnótt 12 Snæfellingur Jón Bjarni Þorvarðarson Orri frá Þúfu í Landeyjum Hrísla frá Naustum
B flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Grettir frá Brimilsvöllum Gunnar Tryggvason Jarpur/milli- einlitt 7 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Rispa frá Brimilsvöllum
2 2 V Varði frá Bergi Anna Dóra Markúsdóttir Brúnn/mó- einlitt 7 Snæfellingur Jón Bjarni Þorvarðarson Aron frá Strandarhöfði Minning frá Bergi
3 3 V Stæll frá Bergi Ísólfur Ólafsson Brúnn/mó- einlitt 9 Snæfellingur Anna Dóra Markúsdóttir Uggi frá Bergi Orka frá Viðvík
4 4 H Vísa frá Bakkakoti Högni Friðrik Högnason Jarpur/milli- einlitt 7 Snæfellingur Högni Friðrik Högnason Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
5 5 V Reykur frá Brennistöðum Guðný Margrét Siguroddsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Snæfellingur Siguroddur Pétursson, Ásdís Ólöf Sigurðardóttir Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
6 6 V Sproti frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Rauður/sót- einlitt 9 Sprettur Jakob S. Þórarinsson, Jóhann Kristinn Ragnarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Góa frá Leirulæk
7 7 H Gustur frá Stykkishólmi Högni Friðrik Högnason Jarpur/milli- einlitt 7 Snæfellingur Högni Friðrik Högnason Aðall frá Nýjabæ Perla frá Stykkishólmi
8 8 V Hnokki frá Reykhólum Hrefna Rós Lárusdóttir Grár/rauður einlitt 10 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Gustur frá Hóli Hvönn frá Brúnastöðum
9 9 V Móses frá Fremri-Fitjum Torfey Rut Leifsdóttir Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 12 Snæfellingur Torfey Rut Leifsdóttir Aladin frá Vatnsleysu Garðrós frá Fremri-Fitjum
10 10 V Sprettur frá Brimilsvöllum Gunnar Tryggvason Jarpur/milli- einlitt 11 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum
11 11 V Móalingur frá Bergi Anna Dóra Markúsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Snæfellingur Jón Bjarni Þorvarðarson Sporður frá Bergi Lilja frá Bergi
Barnaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt 9 Snæfellingur Sölvi Konráðsson Mars frá Ragnheiðarstöðum Perla frá Einifelli
2 2 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Hylur frá Kverná Jarpur/dökk- einlitt 7 Sprettur Ragnar R. Jóhannsson, Rúnar Þór Ragnarsson Þristur frá Feti Dögg frá Kverná
3 3 H Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Lotning frá Minni-Borg Rauður/milli- skjótt 11 Snæfellingur Sigurbjörn Guðlaugur Magnússon Brjánn frá Stóra-Ási Kría frá Hofsstöðum
4 4 V Gísli Sigurbjörnsson Frosti frá Hofsstöðum Grár/leirljós skjótt 11 Snæfellingur Inga Dóra Sigurbjörnsdóttir Stæll frá Hofsstöðum Hríma frá Hofsstöðum
Unglingaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Fanney O. Gunnarsdóttir Bára frá Brimilsvöllum Jarpur/dökk- einlitt 7 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Kviða frá Brimilsvöllum
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt 9 Snæfellingur Guðný  Margrét Siguroddsdóttir Hnokki frá Fellskoti Brák frá Mið-Fossum
                                 
C Flokkur
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Margrét Þóra Sigurðardóttir Baron frá Þóreyjarnúpi Brúnn/mó- einlitt 14 Snæfellingur Margrét Þóra Sigurðardóttir Breki frá Hjalla Glóð frá Þóreyjarnúpi
2 2 V Friðrik Tryggvason Hrókur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt 10 Snæfellingur Ólafur Tryggvason Hrymur frá Hofi Sunna frá Grundarfirði
3 3 V Íris Huld Sigurbjörnsdóttir Fáni frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- skjótt 10 Snæfellingur Hlynur Þór Hjaltason Álfur frá Selfossi Skotta frá Breiðabólsstað
4 4 V Margrét Þóra Sigurðardóttir Frá frá Hítarneskoti Grár/brúnn skjótt 13 Snæfellingur Margrét Þóra Sigurðardóttir Fontur frá Hítarnesi Þrá frá Hítarneskoti

 

 

                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
 
 
                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
                     
 
 
                     
                     
                     
                     
                     
 
 
                     
                     
 
 
                     
                     
                                 
 
 
                     
                     
                     
                     
                     
                                 

08.08.2016 22:55

Bikarmót Vesturlands

Ágætu félagar í hestamannafélögum á Vesturlandi. Þá er komið að Bikarmóti Vesturlands og að þessu sinni er það haldið í Borgarnesi helgina 13.-14. ágúst. Ef skráningar eru fáar verður mótið klárað á laugardegi. Þetta er mót sem opið er fyrir félagsmenn vestlenskra hestamannafélaga og er stigamót þannig að efstu þrír í hverri grein telja til stiga fyrir félagið (árangur í forkeppni gildir). Áskilinn er réttur til að fella niður grein ef færri en 3 skrá sig til leiks.

Keppnisgreinar eru:

Barnaflokkur: Fjórgangur V2 og tölt T3.

Unglingaflokkur: Fjórgangur V2 – Tölt T3 – Fimmgangur F2

Ungmennaflokkur: Fjórgangur V2 – Tölt T3 – Tölt T4 – Fimmgangur F2 – Gæðingaskeið PP1

Opinn flokkur:  Fjórgangur V2 – Tölt T3 – Tölt T4 –  Fimmgangur F2 – Gæðingaskeið PP1 – 100 m. skeið

Skráningar fara fram í gegn um sportfeng líkt og áður. Mótshaldari er Skuggi.

Skráningargjöld eru: Barna – og unglingaflokkur, kr. 2.000 – pr. skráningu. Ungmenna – og opinn flokkur kr. 3.000.- pr. skráningu.

Skráningu lýkur um miðnætti miðvikudaginn 10. ágúst. Netfang og símanúmer fyrir aðstoð er kristgis@simnet.is /898-4569.

Hmf. Skuggi væntir þess að sem allra flestir sjái sér fært að koma í Borgarnes og keppa fyrir félag sitt.

 

Mótanefnd Skugga.

03.08.2016 23:48

Hestaþing

Hestaþing Snæfellings

 

Opin gæðingakeppni í Grundarfirði

Laugardaginn 20. ágúst 2016

 

 Keppt verður í

A- flokki

B –flokki

C- flokk (fet,tölt og brokk. Má nota písk.)

Ungmennaflokk

Unglingaflokk

Barnaflokk 

 

 

Pollaflokkur á sínum stað, skráning á staðnum  og kostar ekkert.

 

Skráð í gegnum Sportfeng í A, B, ungmenna, unglinga og barnaflokk. 

C - flokkurinn er líka skráður í sportfeng og þar er valið minna vanir.

lagt inná reikning 191-26-00876 kennitala 4409922189 og senda kvittun á olafur@fsn.is

Skráningfrestur  í alla flokka er fram á miðnætti miðvikudaginn 17. ágúst

Farið inn á þessa slóð: www.sportfengur.com 

Athugið að skráningin verður ekki virk fyrr en gjaldkeri hefur merkt við að greiðsla hafi borist!

Gjaldið er 3000 kr.  á skráningu en  í Barnaflokk  2000 kr.  
Ekki verður hægt að skrá eftir að skráningafrestur rennur út.

  • 1
Flettingar í dag: 10
Gestir í dag: 4
Flettingar í gær: 200
Gestir í gær: 31
Samtals flettingar: 466385
Samtals gestir: 75181
Tölur uppfærðar: 29.8.2016 03:34:53

Hestamannafélag

Nafn:

Snæfellingur

Afmælisdagur:

Stofndagur 2. desember 1963

Heimilisfang:

Hjá formanni hverju sinni

Staðsetning:

Snæfellsnes

Um:

.....Stjórn Snæfellings......... Ásdís Sigurðardóttir, formaður Herborg Sigurðardóttir,ritari Ólafur Tryggvason, gjaldkeri Arnar Ásbjörnsson,varaformaður Gísli Pálsson, meðstjórnandi

Kennitala:

440992-2189

Bankanúmer:

191-26-00876

Tenglar