Færslur: 2018 Apríl

30.04.2018 23:15

Íþróttamót niðurstöður

Tölt T3          
Opinn flokkur - 1. flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Siguroddur Pétursson Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 6,77
2 Bjarki Þór Gunnarsson Kvartett frá Túnsbergi Grár/brúnneinlitt Snæfellingur 6,20
3 Veronika Osterhammer Kári frá Brimilsvöllum Móálóttur,mósóttur/dökk-stjörnótt Snæfellingur 5,47
4 Högni Friðrik Högnason Vísa frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 5,23
5 Lárus Ástmar Hannesson Jarl frá Reykhólum Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 5,20
6 Gunnar Sturluson Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 5,10
7 Ólafur Tryggvason Hrókur frá Grundarfirði Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,97
8 Margrét Þóra Sigurðardóttir Þór frá Saurbæ Brúnn/mó-einlitt Snæfellingur 4,33
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Siguroddur Pétursson Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 6,72
2 Bjarki Þór Gunnarsson Kvartett frá Túnsbergi Grár/brúnneinlitt Snæfellingur 6,28
3 Veronika Osterhammer Kári frá Brimilsvöllum Móálóttur,mósóttur/dökk-stjörnótt Snæfellingur 5,72
4 Högni Friðrik Högnason Vísa frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 5,50
5 Lárus Ástmar Hannesson Jarl frá Reykhólum Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 5,44
           
           
Ungmennaflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 6,20
2 Fanney O. Gunnarsdóttir Bára frá Brimilsvöllum Jarpur/dökk-einlitt Snæfellingur 5,00
3 Borghildur  Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli-stjörnótt Snæfellingur 4,80
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 6,28
2 Fanney O. Gunnarsdóttir Bára frá Brimilsvöllum Jarpur/dökk-einlitt Snæfellingur 5,33
3 Borghildur  Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli-stjörnótt Snæfellingur 4,83
           
           
Unglingaflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Drottning frá Minni-Borg Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,60
2 Brynja Gná Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt Snæfellingur 3,83
3 Tinna Guðrún Alexandersdóttir Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Snæfellingur 3,70
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Tinna Guðrún Alexandersdóttir Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Snæfellingur 4,50
2 Brynja Gná Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt Snæfellingur 4,39
3 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Drottning frá Minni-Borg Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 0,00
           
           
Tölt T7          
Opinn flokkur - 2. flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Nadia Katrín Banine Glaumur frá Hrísdal Bleikur/fífil-stjörnótt Sprettur 5,53
2-4 Edda Sóley Kristmannsdóttir Mispill frá Goðdölum Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,20
2-4 Sigurbjörn Guðlaugur Magnússon Vænting frá Minni-Borg Grár/brúnnskjótt Snæfellingur 4,20
2-4 Íris Huld Sigurbjörnsdóttir Gustur frá Stykkishólmi Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 4,20
5 Julia Sgorsaly Keðja frá Hofsstöðum Grár/brúnnskjótt Sprettur 3,43
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Nadia Katrín Banine Glaumur frá Hrísdal Bleikur/fífil-stjörnótt Sprettur 5,50
2 Sigurbjörn Guðlaugur Magnússon Vænting frá Minni-Borg Grár/brúnnskjótt Snæfellingur 4,42
3 Íris Huld Sigurbjörnsdóttir Gustur frá Stykkishólmi Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 4,00
4 Edda Sóley Kristmannsdóttir Mispill frá Goðdölum Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 3,83
5 Julia Sgorsaly Keðja frá Hofsstöðum Grár/brúnnskjótt Sprettur 3,58
           
           
Barnaflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gísli Sigurbjörnsson Orri frá Miðhrauni Rauður/sót-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Snæfellingur 4,53
2 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Tenor frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 4,43
3 Gísli Sigurbjörnsson Frosti frá Hofsstöðum Grár/leirljósskjótt Snæfellingur 4,03
4 Signý Ósk Sævarsdóttir Oliver frá Stykkishólmi Bleikur/álóttureinlitt Snæfellingur 3,63
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gísli Sigurbjörnsson Orri frá Miðhrauni Rauður/sót-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Snæfellingur 4,25
2 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Tenor frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 4,17
3 Signý Ósk Sævarsdóttir Oliver frá Stykkishólmi Bleikur/álóttureinlitt Snæfellingur 3,67
           
           
Fjórgangur V2        
Opinn flokkur - 1. flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Siguroddur Pétursson Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 6,33
2 Bjarki Þór Gunnarsson Stoltur frá Söðulsholti Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 5,70
3 Lárus Ástmar Hannesson Jarl frá Reykhólum Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 5,27
4 Högni Friðrik Högnason Vísa frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 4,63
5 Ólafur Tryggvason Hrókur frá Grundarfirði Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,50
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Siguroddur Pétursson Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 6,30
2 Lárus Ástmar Hannesson Jarl frá Reykhólum Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 5,57
3 Högni Friðrik Högnason Vísa frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 5,47
4 Bjarki Þór Gunnarsson Stoltur frá Söðulsholti Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 5,13
5 Ólafur Tryggvason Hrókur frá Grundarfirði Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,97
           
           
Opinn flokkur - 2. flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Julia Sgorsaly Keðja frá Hofsstöðum Grár/brúnnskjótt Sprettur 4,50
2 Edda Sóley Kristmannsdóttir Mispill frá Goðdölum Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,30
3 Nadine Elisabeth Walter Skíma frá Norðurási Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt Snæfellingur 3,57
4 Ragnar Ingi Sigurðsson Eldfari frá Garði Rauður/milli-einlitt Snæfellingur 2,30
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Julia Sgorsaly Keðja frá Hofsstöðum Grár/brúnnskjótt Sprettur 4,53
2 Edda Sóley Kristmannsdóttir Mispill frá Goðdölum Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,03
3 Nadine Elisabeth Walter Skíma frá Norðurási Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt Snæfellingur 3,90
4 Ragnar Ingi Sigurðsson Eldfari frá Garði Rauður/milli-einlitt Snæfellingur 3,30
           
           
Ungmennaflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 6,30
2 Inga Dís Víkingsdóttir Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt Snæfellingur 5,87
3 Fanney O. Gunnarsdóttir Bára frá Brimilsvöllum Jarpur/dökk-einlitt Snæfellingur 5,23
4 Borghildur  Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli-stjörnótt Snæfellingur 5,07
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 6,23
2 Inga Dís Víkingsdóttir Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt Snæfellingur 5,87
3 Fanney O. Gunnarsdóttir Bára frá Brimilsvöllum Jarpur/dökk-einlitt Snæfellingur 5,57
4 Borghildur  Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli-stjörnótt Snæfellingur 4,73
           
           
Unglingaflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Tinna Guðrún Alexandersdóttir Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Snæfellingur 4,73
2 Brynja Gná Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt Snæfellingur 4,20
3 Tinna Guðrún Alexandersdóttir Garpur frá Ytri-Kóngsbakka Vindóttur/móeinlitt Snæfellingur 3,87
4 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Drottning frá Minni-Borg Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 3,77
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Brynja Gná Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt Snæfellingur 4,97
2 Tinna Guðrún Alexandersdóttir Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Snæfellingur 4,23
3 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Drottning frá Minni-Borg Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 3,40
           
           
Barnaflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gísli Sigurbjörnsson Frosti frá Hofsstöðum Grár/leirljósskjótt Snæfellingur 4,20
2 Gísli Sigurbjörnsson Orri frá Miðhrauni Rauður/sót-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Snæfellingur 3,67
3 Signý Ósk Sævarsdóttir Oliver frá Stykkishólmi Bleikur/álóttureinlitt Snæfellingur 3,33
4 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Tenor frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 2,77
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gísli Sigurbjörnsson Frosti frá Hofsstöðum Grár/leirljósskjótt Snæfellingur 4,40
2-3 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Tenor frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 4,20
2-3 Signý Ósk Sævarsdóttir Oliver frá Stykkishólmi Bleikur/álóttureinlitt Snæfellingur 4,20
           
           
Fimmgangur F2        
Opinn flokkur - 1. flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ólafur Tryggvason Fiðla frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 4,60
2 Gunnar Sturluson Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,47
3 Lárus Ástmar Hannesson Skuggi frá Hríshóli 1 Brúnn/milli-tvístjörnótt Snæfellingur 4,40
4 Gísli Pálsson Álfadís frá Fitjum Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 3,90
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gunnar Sturluson Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 4,98
2 Gísli Pálsson Álfadís frá Fitjum Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 4,29
3 Lárus Ástmar Hannesson Skuggi frá Hríshóli 1 Brúnn/milli-tvístjörnótt Snæfellingur 4,02
4 Ólafur Tryggvason Fiðla frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 3,36

18.04.2018 09:49

Íþróttamót

Opið íþróttamót Snæfellings

í Grundarfirði

Þriðjudaginn 1. maí 

 

-Barnaflokkur -
V2, fjórgangur,
T7, tölt

-Unglingafl. -
V2, fjórgangur
T3, tölt

-Ungmennafl. - 
V2, fjórgangur
T3, tölt

-2.flokkur. - 
V2, fjórgangur
T7, tölt

-Opinn flokkur -
V2, fjórgangur
F2, fimmgangur
T3, tölt

Gæðingaskeið
Gæðingaskeið er háð þátttöku og þarf lágmark fimm skráningar.

Pollaflokkur Hér mega allir taka þátt, verður í hádegishléinu og allir fá viðurkenningu
skráning á staðnum í Pollaflokkinn

 

Ganga þarf frá greiðslu skráningagjalda með innlögn á bankareikning en þær upplýsingar koma fram í skráningarferlin. Athugið að skráningin verður ekki virk fyrr en gjaldkeri hefur merkt við að greiðsla hafi borist! Gjaldið er kr. 3000 á skráningu fyrir fullorðinn og 2000 kr á yngri flokkana.  Sendið kvittun á olafur@fsn.is  Síðasti dagur skráninga er fimmtudagurinn 26. apríl það sama gildir um greiðslu skráningagjalda. Ekki verður hægt að skrá eftir að skráningafrestur rennur út. Þar sem við erum að fara í okkar fyrsta mót með nýjum sportfeng þá viljum við biðja fólk að vera tímanlega að skrá.

12.04.2018 23:48

Aðalfundargerð 2018

Fundargerðin komin á netið.

Farið inní fundargerðir og þar finnið þið aðalfundargerðina síðan 2018

 

 

 

  • 1
Flettingar í dag: 98
Gestir í dag: 17
Flettingar í gær: 121
Gestir í gær: 52
Samtals flettingar: 646763
Samtals gestir: 101365
Tölur uppfærðar: 27.3.2019 02:47:46

Hestamannafélag

Nafn:

Snæfellingur

Afmælisdagur:

Stofndagur 2. desember 1963

Heimilisfang:

Hjá formanni hverju sinni

Staðsetning:

Snæfellsnes

Um:

.....Stjórn Snæfellings......... Herborg Sigurðardóttir, formaður Nadine Walter,ritari Ólafur Tryggvason, gjaldkeri Hlynur Þór Hjaltason Sölvi Þór Konráðsson

Kennitala:

440992-2189

Bankanúmer:

191-26-00876

Tenglar