Færslur: 2012 Júní

16.06.2012 12:49

Hestar í gæðingakeppni á Landsmóti

A-flokkur
Uggi frá Bergi, eigandi Jón Bjarni Þorvarðarson, knapi Viðar Ingólfsson
Atlas frá Lýsuhóli, eigandi Agnar Gestsson, knapi Lárus Ástmar Hannesson
 
B- flokkur
Glóð frá Kýrholti, eigandi Hrísdalshestar sf., knapi Siguroddur Pétursson
Spóla frá Brimilsvöllum, eigandi Gunnar Tryggvason, knapi Siguroddur Pétursson
 
Barnaflokkur
Sprettur frá Brimilsvöllum, eigandi Gunnar Tryggvason, knapi Fanney O. Gunnarsdóttir
 
Unglingaflokkur
Lyfting frá Kjarnholtum I, eigandi Siguroddur Pétursson, knapi Guðný Margrét Siguroddsdóttir  
Frosti frá Glæsibæ, eigandi Hrísdalshestar sf., knapi Borghildur Gunnarsdóttir
 
Ungmennaflokkur
Krummi frá Reykhólum,  eigandi Lárus Hannesson, knapi  Hrefna Rós Lárusdóttir

 

10.06.2012 11:20

Úrslit frá úrtökunni

Úrtaka hestamannafélaganna á Vesturlandi Dreyri - Faxi - Glaður - Skuggi - Snæfellingur Niðurstöður allra flokka

 B-flokkur.

1 Asi frá Lundum II / Jakob Svavar Sigurðsson 8,66 Faxi
2 Stimpill frá Vatni / Tryggvi Björnsson 8,50 Glaður
3 Týr frá Þverá II / Karen Líndal Marteinsdóttir 8,45 Dreyri
4 Neisti frá Oddsstöðum I / Jakob Svavar Sigurðsson 8,38 Faxi
5 Glóð frá Kýrholti / Siguroddur Pétursson 8,36 Snæfellingur
6 Gosi frá Lambastöðum / Guðmundur Margeir Skúlason 8,31 Glaður
7 Steinn frá Hvítadal / Ævar Örn Guðjónsson 8,30 Glaður
8 Skáli frá Skáney / Randi Holaker 8,27 Faxi
9 Alvara frá Hömluholti / Birna Tryggvadóttir 8,27 Faxi
10 Spóla frá Brimilsvöllum / Siguroddur Pétursson 8,26 Snæfellingur
11 Máni frá Galtanesi / Linda Rún Pétursdóttir 8,24 Skuggi
12 Svanur frá Tungu / Siguroddur Pétursson 8,24 Snæfellingur
13 Kolfreyja frá Snartartungu / Iðunn Svansdóttir 8,12 Skuggi
14 Svaðilfari frá Báreksstöðum / Jón Ólafsson 8,11 Faxi
15 Ösp frá Akrakoti / Sigríður Sóldal 8,09 Dreyri
16 Blængur frá Skálpastöðum / Anna Berg Samúelsdóttir 8,04 Faxi
17 Nasa frá Söðulsholti / Halldór Sigurkarlsson 7,94 Snæfellingur
18-19 Herdís frá Báreksstöðum / Jón Ólafsson 7,79 Faxi
18-19 Rakel frá Báreksstöðum / Jón Ólafsson 7,79 Faxi
20 Fáni frá Seli / Marteinn Valdimarsson 7,78 Skuggi
21 Fífa frá Giljahlíð / Hildur Edda Þórarinsdóttir 0,00 Faxi

Barnaflokkur
1 Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi 8,43 Skuggi
2 Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,34 Skuggi
3 Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 8,21 Skuggi
4 Logi Örn Axel Ingvarsson / Dama frá Stakkhamri 2 8,12 Dreyri
5 Hlynur Sævar Jónsson / Nn frá Sigríðarstöðum 8,11 Skuggi
6 Sverrir Geir Guðmundsson / Flækja frá Giljahlíð 8,02 Faxi
7 Ísólfur Ólafsson / Sólbrá frá Borgarnesi 7,98 Skuggi
8 Berghildur Björk Reynisdóttir / Gáta frá Tröðum 7,84 Skuggi
9 Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum 7,23 Snæfellingur

Ungmennaflokkur
1 Klara Sveinbjörnsdóttir Óskar frá Hafragili 8,36 Faxi
2 Ragnar Bragi Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli 8,32 Faxi
3-4 Ágústa Rut Haraldsdóttir Blævar frá Svalbarða 8,23 Glaður
3-4 Harpa Rún Ásmundsdóttir Spói frá Skíðbakka I 8,23 Glaður
5 Símon Orri Sævarsson Flygill frá Vestri-Leirárgörðum 8,30 Dreyri
6 Hrefna Rós Lárusdóttir Krummi frá Reykhólum 8,08 Snæfellingur

Unglingaflokkur
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting frá Kjarnholtum I 8,41 Snæfellingur
2 Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II 8,36 Faxi
3 Sigrún Rós Helgadóttir / Atlas frá Tjörn 8,34 Skuggi
4 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 8,31 Skuggi
5 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Fiðla frá breiðumörk 2 8,26 Dreyri
6 Borghildur Gunnarsdóttir / Frosti frá Glæsibæ 8,25 Snæfellingur
7 Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga 8,25 Skuggi
8 Axel Ásbergsson / Lomber frá Borgarnesi 8,23 Skuggi
9 Viktoría Gunnarsdóttir / Vígar frá Bakka 8,19 Dreyri
10 Axel Ásbergsson / Sproti frá Hjarðarholti 8,19 Skuggi
11 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Kóngur frá Skipanesi 8,17 Dreyri
12 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Vordís frá Hrísdal 8,10 Snæfellingur
13 Þorgeir Ólafsson / Sölvi frá Lynghaga 7,96 Skuggi
14 Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum 7,95 Faxi
15 Borghildur Gunnarsdóttir / Abba frá Minni-Reykjum 7,73 Snæfellingur

A-flokkur
1 Uggi frá Bergi Viðar Ingólfsson Snæfellingur 8,53
2 Alur frá Lundum II Jakob Svavar Sigurðsson Faxi 8,52
3 Laufi frá Skáney Haukur Bjarnason Faxi 8,39
4 Svikahrappur frá Borgarnesi Agnar Þór Magnússon Skuggi 8,38
5 Þytur frá Skáney Haukur Bjarnason Faxi 8,37
6 Váli frá Eystra-Súlunesi I Agnar Þór Magnússon Dreyri 8,35
7-8 Atlas frá Lýsuhóli Lárus Ástmar Hannesson Snæfellingur 8,34
7-8 Laufi frá Bakki Torunn Maria Hjelvik Dreyri 8,34
9 Blær frá Hesti Þórarinn Ragnarsson Faxi 8,30
10 Flosi frá Búlandi Fjölnir Þorgeirsson Glaður 8,29
11 Þróttur frá Lindarholti Sjöfn Sæmundsdóttir Glaður 8,29
12 Kveldroði frá Hásæti Fjölnir Þorgeirsson Glaður 8,29
13 Leiftur frá Búðardal Sigvaldi Lárus Guðmundsson Glaður 8,28
14 Tjaldur frá Steinnesi Agnar Þór Magnússon Faxi 8,25
15-16 Hrókur frá Flugumýri II Siguroddur Pétursson Snæfellingur 8,22
15-16 Lyfting frá Tungu Páll Ólafsson Glaður 8,22
17 Þoka frá Laxholti Guðbjartur Þór Stefánsson Dreyri 8,20
18 Maron frá Lundi Guðlaugur Antonsson Faxi 8,19
19-20 Snær frá Keldudal Siguroddur Pétursson Snæfellingur 8,18
19-20 Pollý frá Leirulæk Siguroddur Pétursson Snæfellingur 8,18
21 Gnótt frá Lindarholti Sjöfn Sæmundsdóttir Glaður 8,16
22 Tilvera frá Syðstu-Fossum Ámundi Sigurðsson Skuggi 8,15
23 Ása frá Fremri-Gufudal Styrmir Sæmundsson Glaður 8,08
24 Niður frá Miðsitju Ólafur Guðmundsson Dreyri 8,02
25 Rós frá Miðhrauni Charlotta Gripenstam Snæfellingur 7,98
26 Vænting frá Sturlureykjum 2 Konráð Axel Gylfason Faxi 7,92
27 Krapi frá Steinum Guðmundur Margeir Skúlason Faxi 7,84
28 Krás frá Arnbjörgum Gunnar Halldórsson Skuggi 7,55
29 Sörli frá Lundi Guðlaugur Antonsson Faxi 0

08.06.2012 21:47

Endurbættur ráslisti

Uppfært kl. 21:16 - Endurbættur ráslisti

Þá er endurbættur ráslisti tilbúinn. Ráslisti unglingaflokks hefur tekið nokkrum breytingum. Skráningar eru 83, flestar í A flokki gæðinga 27 og í B flokki gæðinga 25. Mótið hefst kl. 10. Byrjað verður á B flokki- þá barnaflokkur. unglingaflokkur, ungmennaflokkur og endað á A flokki gæðinga. Hádegishlé að afloknum B flokki og stutt hlé áður en keppni hefst í A flokki. 
Athugasemdir, ef einhverjar eru, óskast sendar á netfangið jonkristj@hotmail.com. 

Úrtaka - knapafundur

Keppni hefst í B flokki gæðinga kl. 10 en ákveðið hefur verið að hafa knapafund í félagsheimilinu kl. 9. Þar verður farið yfir eitt og annað er tengist keppninni. 

08.06.2012 13:51

Úrtakan og ráslistinn

Þá er ráslistinn tilbúinn. Skráningar eru rúmlega 80, flestar í A flokki gæðinga 27 og í B flokki gæðinga 25. Mótið hefst kl. 10. Byrjað verður á B flokki- þá barnaflokkur. unglingaflokkur, ungmennaflokkur og endað á A flokki gæðinga. Hádegishlé að afloknum B flokki og stutt hlé áður en keppni hefst í A flokki. 
Athugasemdir, ef einhverjar eru, óskast sendar á netfangið jonkristj@hotmail.com. 

07.06.2012 23:04

Keppendalisti fyrir úrtöku

 Skráin sem- hér er að finna er keppendalisti ef einhverjar villur kunna að hafa slæðst inn þá endilega senda athugasemdir til kristgis@simnet eða jonkristj@hotmail.com sem allra fyrst. 

06.06.2012 09:58

Vaktir á Landsmóti

Hestamenn athugið!

Vaktir hestamannafélaganna á Landsmóti 2012 eru með sama móti og áður.

Helstu störf á þeim vöktum eru eftirfarandi:

Hliðvarsla

Aðstoð við fótaskoðun

Innkomustjórnun

Upplýsingamiðstöð

Aðstoð á skrifstofu

Ýmis störf á svæði

Aukavaktir

 

Starfsmenn vaktana skulu hafa náð 18.ára aldri.

Starfsmenn hafa aðgang að mótinu á meðan á vöktum þeirra stendur en fá ekki almennan aðgöngumiða. Einnig má nefna að starfsmönnum er skaffaður matur á meðan á vakt stendur.

 

Þeir sem hafa áhuga á því að starfa á þessum vöktum eru beðnir um að hafa samband í gegnum netfangiðlandsmothugrun@gmail.com við fyrsta tækifæri og gildir þar reglan að fyrstur kemur fyrstur fær.

Mikilvægt er að senda Nafn, kennitölu, nafn hestamannafélags og símanúmer. Mér til aðstoðar í ár verðu Ragna Rós Bjarkadóttir og munum við hafa samband í framhaldinu til þess að finna útúr því hvað hentar hverjum og hvernær.

 

Þessar vaktir tókust mjög vel á síðasta móti og vonumst við til að sunnlendingar standi sig jafn vel og norðlendingar gerðu á síðasta móti. Koma svo!

 

Með vissu um góðar undirtektir,

Hugrún Ósk Ólafsdóttir

Mannauðsstjóri Landsmóts hestamanna

 

  • 1
Flettingar í dag: 85
Gestir í dag: 2
Flettingar í gær: 66
Gestir í gær: 28
Samtals flettingar: 623585
Samtals gestir: 97536
Tölur uppfærðar: 19.12.2018 16:24:54

Hestamannafélag

Nafn:

Snæfellingur

Afmælisdagur:

Stofndagur 2. desember 1963

Heimilisfang:

Hjá formanni hverju sinni

Staðsetning:

Snæfellsnes

Um:

.....Stjórn Snæfellings......... Herborg Sigurðardóttir, formaður Nadine Walter,ritari Ólafur Tryggvason, gjaldkeri Hlynur Þór Hjaltason Sölvi Þór Konráðsson

Kennitala:

440992-2189

Bankanúmer:

191-26-00876

Tenglar