Færslur: 2016 Júní

23.06.2016 23:16

Vinna á landsmóti.

Okkur vantar fólk á vaktir í hesthúsinu á Hólum á meðan á landsmóti stendur. 

Þeir sem vilja taka að sér 3x6 tíma vaktir fá frítt á mótið og mat á meðan á vinnu stendur. 

Þeir sem vinna meira frá greitt tímakaup.

Endilega hafið samband við Jónínu Stefánsdóttur í síma: 864-8208

 

 

Með kveðju / Best regards

Jóhanna Gunnarsdóttir
Verkefnastjóri / Project Manager
Sími / Tel: +354 514 4030
Netfang / Email: johanna@landsmot.is

 

Landssamband Hestamannafélaga | Landsmót
www.lhhestar.is | www.landsmot.is  

20.06.2016 12:35

Æfingatímar á Landsmóti

http://www.landsmot.is/is/keppendur/aefingatimar-1

 

12.06.2016 20:51

Keppendur á landsmóti

Um leið og Snæfellingur vill óska þeim sem unnu sér þátttökurétt á LM til hamingju viljum við mynna keppendur og hesteigendur
á að senda upplýsingar til formanns IS no hests, kennitölu knapa og uppá hvora hönd þeir vilja skrá á LM 
Senda á asdissig67@gmail.com í síðasta lagi á mánudaginn 13. júní og ef menn vilja beitarhólf þar líka að hafa samband við Ásdísi.

11.06.2016 09:03

Ráslisti á úrtöku

Ungmennaflokkur:
Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Skuggi
Kristín Þórarinsdóttir Megan frá Litlu-Tungu 2 Glaður
Máni Hilmarsson Vésteinn frá Snorrastöðum Skuggi
Ólafur Axel Björnsson Þengill frá Hofsstöðum Skuggi
Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Skuggi
Gunnar Gunnarsson Hamar frá Ólafsvík Snæfellingur
Svandís Lilja Stefánsdóttir Abel frá Eskiholti II Dreyri
Konráð Axel Gylfason Veigar frá Narfastöðum Faxi
Viktoría Gunnarsdóttir Kopar frá Akranesi Dreyri
Berglind Ýr Ingvarsdóttir Atlas frá Tjörn Skuggi
Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Snæfellingur
Borghildur Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Snæfellingur
Þorgeir Ólafsson Halur frá Breiðholti, Gbr. Skuggi
Gunnar Gunnarsson Jarl frá Reykhólum Snæfellingur
Ólafur Axel Björnsson Valur frá Haukatungu Skuggi
Vibeke Thoresen Leiftri frá Lundum II Faxi
Sigrún Rós Helgadóttir Straumur frá Skrúð Skuggi

Unglingaflokkur:
Róbert Vikar Víkingsson Melódía frá Sauðárkróki Snæfellingur
Laufey Fríða Þórarinsdóttir Skutla frá Hvítadal Glaður
Arna Hrönn Ámundadóttir Hrafn frá Smáratúni Skuggi
Fanney O. Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Snæfellingur
Gyða Helgadóttir Hlynur frá Húsafelli Skuggi
Sverrir Geir Guðmundsson Flóki frá Giljahlíð Faxi
Inga Dís Víkingsdóttir Ábóti frá Söðulsholti Snæfellingur
Ísólfur Ólafsson Þokka frá Bergi Skuggi
Róbert Vikar Víkingsson Sleipnir frá Söðulsholti Snæfellingur
Laufey Fríða Þórarinsdóttir Stefán frá Hvítadal Glaður
Fanney O. Gunnarsdóttir Fífa frá Brimilsvöllum Snæfellingur
Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum Skuggi

Barnaflokkur: 
Fjóla Rún Sölvadóttir Bliki frá Dalsmynni Snæfellingur
Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Hylling frá Minni-Borg Snæfellingur
Andrea Ína Jökulsdóttir Eldur frá Kálfholti Skuggi
Ester Þóra Viðarsdóttir Ýmir frá Garðabæ Dreyri
Anita Björk Björgvinsdóttir Klöpp frá Skjólbrekku Skuggi
Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sindri frá Keldudal Skuggi
Arndís Ólafsdóttir Álfadís frá Magnússkógum Glaður
Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík Snæfellingur
Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Lotning frá Minni-Borg Snæfellingur

B-flokkur gæðinga:
Spuni frá Miklagarði Ámundi Sigurðsson Skuggi
Roði frá Syðri-Hofdölum Hanne Oustad Smidesang Dreyri
Mynd frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Skuggi
Mær frá Arnbjörgum Gunnar Halldórsson Skuggi
Augsýn frá Lundum II Júlía Katz Faxi
Dóri frá Fremri-Gufudal Styrmir Sæmundsson Glaður
Hrafnkatla frá Snartartungu Halldór Sigurkarlsson Skuggi
Steggur frá Hrísdal Siguroddur Pétursson Snæfellingur
Ísar frá Skáney Haukur Bjarnason Faxi
Lausn frá Skipaskaga Leifur George Gunnarssonn Dreyri
Bráinn frá Oddsstöðum I Bjarki Þór Gunnarsson Faxi
Móalingur frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson Snæfellingur
Óskar frá Hafragili Klara Sveinbjörnsdóttir Faxi
Aldís frá Lundum II Júlía Katz Faxi
Hending frá Hrísdal Gunnar Sturluson Snæfellingur
Þjóstur frá Hesti Agnar Þór Magnússon Faxi
Dreki frá Breiðabólsstað Flosi Ólafsson Faxi
Eldur frá Einhamri 2 Viðar Ingólfsson Dreyri
Stæll frá Hvanneyri Ómar Pétursson Stormur
Svalur frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson Snæfellingur
Eskill frá Leirulæk Gunnar Halldórsson Skuggi
Feykir frá Ey I John Sigurjónsson Snæfellingur
Snjólfur frá Eskiholti Þórdís Fjeldsteð Faxi
Brana frá Gunnlaugsstöðum Heiðar Árni Baldursson Faxi
Kjarkur frá Borgarnesi Ómar Pétursson Skuggi

A-flokkur gæðinga: 
Prestur frá Borgarnesi Máni Hilmarsson Skuggi
Gýgur frá Skáney Haukur Bjarnason Faxi
Magni frá Lýsuhóli Lárus Ástmar Hannesson Snæfellingur
Fáni frá Seli Marteinn Valdimarsson Skuggi
Hersir frá Lambanesi Jakob Svavar Sigurðsson Skuggi
Haki frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson Snæfellingur
Skeggi frá Munaðarnesi Gunnar Halldórsson Skuggi
Uggi frá Bergi Viðar Ingólfsson Snæfellingur
Grímur frá Borgarnesi Björn Einarsson Faxi
Nótt frá Kommu Halldór Sigurkarlsson Skuggi
Halla frá Fremri-Gufudal Styrmir Sæmundsson Glaður
Steinarr frá Skipaskaga Leifur George Gunnarssonn Dreyri
Skálmar frá Nýjabæ Sigurður Óli Kristinsson Faxi
Þytur frá Skáney Haukur Bjarnason Faxi
Skýr frá Skálakoti Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri
Sól frá Reykhólum Hrefna Rós Lárusdóttir Snæfellingur
Atlas frá Efri-Hrepp Konráð Axel Gylfason Faxi
Kolur frá Kirkjuskógi Benedikt Þór Kristjánsson Glaður
Bræðir frá Skjólbrekku Þorgeir Ólafsson Skuggi
Assa frá Bjarnarhöfn Hans Þór Hilmarsson Snæfellingur
Kolbrá frá Söðulsholti Halldór Sigurkarlsson Skuggi
Hrókur frá Flugumýri II Gunnar Sturluson Snæfellingur
Þórdís frá Hvammsvík Styrmir Sæmundsson Glaður
Urð frá Bergi Anna Dóra Markúsdóttir Snæfellingur
Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson Snæfellingur
Ezra frá Einhamri 2 Viðar Ingólfsson Dreyri
Hnokki frá Reykhólum Hrefna Rós Lárusdóttir Snæfellingur
Flækja frá Giljahlíð Melina Inge Bivona Dahl Faxi
Fengur frá Reykjarhóli Konráð Axel Gylfason Faxi

11.06.2016 09:03

Tímaseðill

Hér er tímaseðill, birtur með fyrirvara.

Tímaseðill laugardag

Tími Flokkur fjöldi
10:00 Ungmenni 17
11:30 Unglingar 12
12:40 Hádegishlé 
13:10 Barnafl. 9
13:50 B flokkur 25
16:10 Hlé 
16:25 A flokkur 29
19:10 Keppni lokið

05.06.2016 21:28

Úrtaka

Landsmótsúrtaka á Vesturlandi 11. og 12. júní
Úrtaka fyrir landsmót verður haldin sameiginlega fyrir hestamannafélögin Dreyra, Faxa, Glað, Skugga og Snæfelling, laugardaginn 11. júní og sunnudaginn 12. júní, næstkomandi, á félagssvæði Skugga, við Vindás í Borgarnesi.   Keppni hefst báða dagana kl. 10:00.
Keppt verður í eftiröldum greinum: 
A flokki gæðinga – B flokki gæðinga – Barnaflokki – Unglingaflokki – Ungmennaflokki.

Athugið sérstaklega að fyrri og seinni umferð verða keyrð eins og sitthvort mótið sitt hvorn daginn, 11. og 12. júní. Það þarf að skrá sig á annað eða bæði mótin óháð hinu og skráningarfrestur rennur út samtímis fyrir bæði mótin. Sem sagt, það er ekki hægt að sjá til hvernig gengur í fyrri umferð og ákveða þá hvort maður skráir sig i seinni umferðina. Einungis er um forkeppni að ræða, ekki riðin úrslit. 
Fyrri daginn verður röð keppnisgreina þessi: Ungmennaflokkur, unglingaflokkur, barnaflokkur, B-flokkur og A-flokkur
Seinni daginn verður röð keppnisgreina þessi: A-flokkur, B-flokkur, barnaflokkur, unglingaflokkur og ungmennaflokkur.

 

Skráning fer fram með skráningakerfinu á Sportfeng, slóðin inn á skráningakerfið er:http://skraning.sportfengur.com/  Þar er fyrst valið Mót í valmynd og á skráningasíðunni þar sem stendur Veldu hestamannafélag sem heldur mót er valið Glaður. Svo er fyllt í upplýsingar um knapa og hest og þar sem velja á atburð er valið annað hvort eða bæði: 
Landsmótsúrtaka á Vesturlandi – Fyrri umferð IS2016GLA114
Landsmótsúrtaka á Vesturlandi – Seinni umferð IS2016GLA115

Næst er að velja keppnisgrein og svo smella á Setja í körfu. Að því loknu þarf að fara inn íVörukörfuna og klára allt ferlið þar, í lokin fást þá upplýsingar um bankareikning sem greiðsla þarf að berast inn á. Það er mikilvægt að klára allt ferlið! Hægt er að hafa samband við Þórð í síma 893-1125 eða thoing@centrum.is ef vandræði koma upp við skráningu.
Skráningar þurfa að hafa borist fyrir kl. 23:59 miðvikudaginn 8. júní næstkomandi og skráningagjöld þarf að greiða innan sama tímafrests.

Skráningargjöld eru:  Kr. 4.000,- á hvern hest, fyrir skráningu í A og B flokk
Skráningargjöld eru:  Kr. 2.000,- fyrir barna-, unglinga- og ungmennaflokk.

 

Unnt verður að leigja stíur fyrir keppnishesta í reiðhöllinni Faxaborg, samdægurs eða kvöldið áður og er leigugjald pr. stíu kr. 2.000.-.  Pantanir á stíum hjá Reyni, í síma: 860 9014, eða á netfanginu: reynir@loftorka.is
Áætlað er að halda knapafund með mótstjórn, kl. 09:00 báða dagana.
Nánari tímasetningar, rásraðir og allar frekari upplýsingar um mótið verða birtar á sérstakri facebooksíðu úrtökumótsins https://www.facebook.com/vesturlandsurtaka2016 
Vellirnir verði opnir, til æfinga, dagana fyrir mót í samráði við Stefán Loga, formann Skugga.

Nánari upplýsingar um mótið gefa mótstjórar;  Ásdís Sigurðardóttir í síma: 845 8828, Ása Hólmarsdóttir í síma: 663 4574 og formaður Skugga, Stefán Logi í síma: 617 5310.

03.06.2016 19:01

Æfingamót í Grundarfirði


Æfingamót fyrir barnaflokk, Unglingaflokk og Ungmennaflokk klukkan 14:00 laugardaginn 4 júní. 
Lalli Hannesar dæmir og gefur umsagnir og svo endað á grilli fyrir þátttakendur þeim að kostnaðarlausu. 

Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur

Pollaflokkurinn

Ráslistinn kemur síðar í kvöld

 

02.06.2016 22:20

Hestaþing

Við verðum að fresta Hestaþingi Snæfellings um óákveðinn tíma vegna dræmrar þátttöku. 
En það hefur verið ákveðið að vera með æfingamót fyrir barnaflokk og Unglingaflokk á laugardaginn. Lalli Hannesar gefur einkunn og umsögn.
Nánari upplýsingar og tímasetningar koma síðar. 
Kveðja Stjórnin

  • 1
Flettingar í dag: 125
Gestir í dag: 23
Flettingar í gær: 536
Gestir í gær: 34
Samtals flettingar: 595276
Samtals gestir: 92577
Tölur uppfærðar: 17.8.2018 16:05:03

Hestamannafélag

Nafn:

Snæfellingur

Afmælisdagur:

Stofndagur 2. desember 1963

Heimilisfang:

Hjá formanni hverju sinni

Staðsetning:

Snæfellsnes

Um:

.....Stjórn Snæfellings......... Herborg Sigurðardóttir, formaður Nadine Walter,ritari Ólafur Tryggvason, gjaldkeri Hlynur Þór Hjaltason Sölvi Þór Konráðsson

Kennitala:

440992-2189

Bankanúmer:

191-26-00876

Tenglar