Færslur: 2013 Maí

30.05.2013 17:35

Gæðinga og úrtökumót

Gæðinga- og úrtökumót Snæfellings og Tölt
 
Mótið verður haldið á Kaldármelum laugardaginn 8. Júní.
 
Keppnisgreinar:
 
A flokkur
B flokkur
Ungmennaflokkur
Unglingaflokkur
Barnaflokkur
Pollaflokkur
 
Tölt:
 
1. flokkur T3 tveir eða fleiri inn á vellinum í einu
17 ára og yngri T3 tveir eða fleiri inn á vellinum í einu
 
 
Athugið breyttar reglur:
Athygli keppenda er vakin á því að nú má ekki lengur skipta um hest (koma með annan hest en þann sem skráður var) þó svo að um íþróttakeppni sé að ræða. Einnig á því að í keppnisgreininni Tölt T3 eru úrslit riðin eins og forkeppni, þ.e. hvert atriði sýnt aðeins upp á aðra höndina en ekki upp á báðar hendur eins og í T1 . Loks minnum við á að nú þarf barn að verða að lágmarki 10 ára á árinu til að mega keppa í 
 
 
Skráningar:
Farið inn á þessa slóð: www.sportfengur.com og smellið á SKRÁNINGAKERFI vinstra megin á síðunni (fyrir neðan Login hnappinn, athugið að ekki á að logga sig inn á SportFeng). Á forsíðu skráningakerfisins er smellt á Skráning í valmynd og síðan á flipann Mót. Áframhaldið rekur sig sjálft, munið bara að skrá einnig upp á hvora hönd þið þið ætlið að ríða og að fara í Vörukörfu að skráningu lokinni og að klára þar öll skref í ferlinu.

 
Ganga þarf frá greiðslu skráningagjalda með innlögn á bankareikning en þær upplýsingar koma fram í skráningarferlin. Athugið að skráningin verður ekki virk fyrr en gjaldkeri hefur merkt við að greiðsla hafi borist! Gjaldið er kr. 2000 á skráningu. Síðasti dagur skráninga er miðvikudagurinn 5. júní á miðnætti og það sama gildir um greiðslu skráningagjalda. Ekki verður hægt að skrá eftir að skráningafrestur rennur út.
 
Stjórn Snæfellings

 

29.05.2013 11:26

Aðgangur að Worldfeng

Nýtt áskriftarár að Worldfeng tekur gildi um mánaðarmótin n.k. Nýtt áskriftarár  er frá 1. júní 2013 til 31. maí 2014.  Þeir sem hafa ekki greitt félagsgjaldið sitt til Snæfellings missa aðganginn að Worldfeng  1. júní 2013

23.05.2013 07:58

Kennslusýning

KENNSLUSÝNING Í BORGARNESI

-          frá grunni til afkasta -

Kennslusýning reiðkennaranema Hólaskóla verður haldin í reiðhöllinni Borgarnesi föstudaginn 24. maí, kl. 20:00.

Farið verður í uppbyggingu reiðhests stig af stigi, frá grunni til afkasta. Unnið verður út frá þjálfunarstigum Hólaskóla.

 Aðgangur ókeypis. Allir velkomnir.

 Hlökkum til að sjá ykkur 

 Reiðkennaranemar Hólaskóla


12.05.2013 23:36

Sprettur frá Brimilsvöllum

Sprettur frá Brimilsvöllum og Gunnar Tryggvason  urðu í öðru  sæti í slaktaumatölti á nýliðnu Reykjavíkurmeistaramótinu  í 1.flokk með einkunina 6,71. Nú fær hann smá keppnisfrí  þangað til að  Fanney dóttir okkar keppir á honum í úrtöku til fjórðungsmótsins.

Sprettur tekur á móti hryssum á Brimilsvöllum eftir fjórðungsmótinu. Það kostar 60.000 (vsk og sónar ekki  innifalið) undir hann. Frekari uppl. í síma 4361533 / 8648833 eða brimilsvellir@isl.is

 




07.05.2013 12:07

Aðalfundur Hrossvest

 Aðalfundur Hrossaræktarsambands Vesturlands

Verður haldinn  08. maí 2013 n.k. kl. 20.30 í Hótel Borgarnesi.
Venjuleg aðalfundarstörf.

Stjórnin.

01.05.2013 19:20

Úrslit Íþróttamót

TöLT T1
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Kolbrún Grétarsdóttir 
 Stapi frá Feti
Snæfellingur
 6,97
2
 Siguroddur Pétursson 
 Hrókur frá Flugumýri II
Snæfellingur
 6,80
3
 Siguroddur Pétursson 
 Karólína frá Miðhjáleigu
Snæfellingur
 6,73
4
 Guðmundur M.Skúlason 
 Krapi frá Steinum
Snæfellingur
 4,83
5
 Marina Schregelmann 
 Diddi frá Þorkelshóli 2
Snæfellingur
 4,70
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Kolbrún Grétarsdóttir 
 Stapi frá Feti
Snæfellingur
 7,39
2
 Siguroddur Pétursson 
 Hrókur frá Flugumýri II
Snæfellingur
 7,28
3
 Marina  Schregelmann 
 Diddi frá Þorkelshóli 2
Snæfellingur
 6,22
TöLT T3
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Anne-Cathrine Jensen 
 Soldán frá Skáney
Faxi
 5,97
2
 Maiju Maaria Varis 
 Vordís frá Hrísdal
Snæfellingur
 5,10
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Anne-Cathrine Jensen 
 Soldán frá Skáney
Faxi
 5,78
2
 Maiju Maaria Varis 
 Vordís frá Hrísdal
Snæfellingur
 5,33
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Guðný M.Siguroddsdóttir 
 Lyfting frá Kjarnholtum I
Snæfellingur
 5,73
2
 Guðný M.Siguroddsdóttir 
 Háfeti frá Hrísdal
Snæfellingur
 5,53
3
 Fanney O. Gunnarsdóttir 
 Nótt frá Brimilsvöllum
Snæfellingur
 4,33
4
 Harpa Lilja Ólafsdóttir 
 Hrókur frá Grundarfirði
Snæfellingur
 3,83
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Guðný M. Siguroddsdóttir 
 Háfeti frá Hrísdal
Snæfellingur
 6,00
2
 Fanney O. Gunnarsdóttir 
 Nótt frá Brimilsvöllum
Snæfellingur
 4,67
3
 Harpa Lilja Ólafsdóttir 
 Hrókur frá Grundarfirði
Snæfellingur
 4,50
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Inga Dís Víkingsdóttir 
 Sindri frá Keldudal
Snæfellingur
 4,70
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Inga Dís Víkingsdóttir 
 Sindri frá Keldudal
Snæfellingur
 5,33
TöLT T7
2. flokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Nina Hennig 
 Erró frá Króki
Snæfellingur
 5,07
FJóRGANGUR V1
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Randi Holaker 
 Þytur frá Skáney
Faxi
 6,17
2
 Kolbrún Grétarsdóttir 
 Stapi frá Feti
Snæfellingur
 6,10
3
 Guðmundur M.Skúlason 
 Krapi frá Steinum
Snæfellingur
 6,00
4
 Siguroddur Pétursson 
 Karólína frá Miðhjáleigu
Snæfellingur
 5,77
5
 Marina  Schregelmann 
 Diddi frá Þorkelshóli 2
Snæfellingur
 5,57
6
 Halldór Sigurkarlsson 
 Einir frá Króki
Skuggi
 4,83
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Randi Holaker 
 Þytur frá Skáney
Faxi
 6,77
2
 Kolbrún Grétarsdóttir 
 Stapi frá Feti
Snæfellingur
 6,67
3
 Siguroddur Pétursson 
 Karólína frá Miðhjáleigu
Snæfellingur
 6,47
4
 Marina  Schregelmann 
 Diddi frá Þorkelshóli 2
Snæfellingur
 6,20
5
 Guðmundur M.Skúlason 
 Krapi frá Steinum
Snæfellingur
 5,93
FJóRGANGUR V2
2. flokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Nina Hennig 
 Erró frá Króki
Snæfellingur
 5,17
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Nina Hennig 
 Erró frá Króki
Snæfellingur
 5,54
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Anne-Cathrine Jensen 
 Soldán frá Skáney
Faxi
 5,77
2
 Maiju Maaria Varis 
 Vordís frá Hrísdal
Snæfellingur
 5,73
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Anne-Cathrine Jensen 
 Soldán frá Skáney
Faxi
 6,17
2
 Maiju Maaria Varis 
 Vordís frá Hrísdal
Snæfellingur
 6,07
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Guðný M.Siguroddsdóttir 
 Lyfting frá Kjarnholtum I
Snæfellingur
 5,73
2
 Fanney O. Gunnarsdóttir 
 Nótt frá Brimilsvöllum
Snæfellingur
 4,63
3
 Harpa Lilja Ólafsdóttir 
 Hrókur frá Grundarfirði
Snæfellingur
 3,67
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Guðný M. Siguroddsdóttir 
 Lyfting frá Kjarnholtum I
Snæfellingur
 6,33
2
 Fanney O. Gunnarsdóttir 
 Nótt frá Brimilsvöllum
Snæfellingur
 5,00
3
 Harpa Lilja Ólafsdóttir 
 Hrókur frá Grundarfirði
Snæfellingur
 4,70
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Inga Dís Víkingsdóttir 
 Sindri frá Keldudal
Snæfellingur
 5,00
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Inga Dís Víkingsdóttir 
 Sindri frá Keldudal
Snæfellingur
 5,53
FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Haukur Bjarnason 
 Laufi frá Skáney
Faxi
 6,50
2
 Siguroddur Pétursson 
 Glóð frá Prestsbakka
Snæfellingur
 6,20
3
 Gunnar Sturluson 
 Dímon frá Margrétarhofi
Snæfellingur
 6,03
4
 Guðmundur M. Skúlason 
 Vörður frá Hallkelsstaðahlíð
Snæfellingur
 3,73
5
 Astrid Skou Buhl 
 Trú frá Skáney
Snæfellingur
 3,23
A úrslit
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Haukur Bjarnason 
 Laufi frá Skáney
Faxi
 6,81
2
 Siguroddur Pétursson 
 Glóð frá Prestsbakka
Snæfellingur
 6,21
3
 Gunnar Sturluson 
 Dímon frá Margrétarhofi
Snæfellingur
 5,48
4
 Astrid Skou Buhl 
 Trú frá Skáney
Snæfellingur
 5,12
5
 Guðmundur M. Skúlason 
 Vörður Hallkelsstaðahlíð
Snæfellingur
 4,64
GæðINGASKEIð
Sæti
Knapi
Hross
Aðildafélag knapa
Einkunn
1
 Siguroddur Pétursson
 Glóð frá Prestsbakka
Snæfellingur
 6,13
2
 Gunnar Sturluson
 Dímon frá Margrétarhofi
Snæfellingur
 3,71
 
 
 
 
 
 

 

  • 1
Flettingar í dag: 4
Gestir í dag: 2
Flettingar í gær: 66
Gestir í gær: 28
Samtals flettingar: 623504
Samtals gestir: 97536
Tölur uppfærðar: 19.12.2018 15:19:24

Hestamannafélag

Nafn:

Snæfellingur

Afmælisdagur:

Stofndagur 2. desember 1963

Heimilisfang:

Hjá formanni hverju sinni

Staðsetning:

Snæfellsnes

Um:

.....Stjórn Snæfellings......... Herborg Sigurðardóttir, formaður Nadine Walter,ritari Ólafur Tryggvason, gjaldkeri Hlynur Þór Hjaltason Sölvi Þór Konráðsson

Kennitala:

440992-2189

Bankanúmer:

191-26-00876

Tenglar